Email: thietbivanphong.123corp@gmail.com Hotline: 090 66 99 038

thietbivanphong123.com

Trụ sở chính
090 66 99 038
Văn phòng chi nhánh
0909 80 20 38

Switch Quản Lý JetStream L2 28 Cổng Gigabit SFP T2600G-28SQ

Mã hàng: T2600G-28SQ | Thương hiệu: Tplink

Trạng thái: Còn hàng
Xuất xứ: Chính hãng TPLINK|China
Thời gian bảo hành: 36 tháng
Giá bán 23,950,000 vnđ. (ĐÃ CÓ VAT)
Giá cũ 25,000,000 vnđ

Kết nối quang Gigabit và khe cắm quang SFP 10G cung cấp băng thông đầy đủ và ổn định để truyền dữ liệu tốc độ cao

Tính Năng L2+ ——Định tuyến Tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng

Liên kết cổng MAC-IP, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, xác thực 802.1X và Radius cung cấp cho bạn các chiến lược bảo mật mạnh mẽ

QoS L2/L3/L4 và IGMP snooping tối ưu hóa ứng dụng thoại và video

Hỗ trợ IPv6 với dual IPv4/IPv6 stack, MLD snooping, phát hiện IPv6 lân cận

Web, CLI (Cổng Console, Telnet, SSH), SNMP, RMON và Dual Image mang đến các chính sách quản lý phong phú.

phone icon thietbivanphong123.com Địa chỉ : 14 Phạm Quý Thích, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

phone icon thietbivanphong123.com (028) 38 12 17 19

person icon thietbivanphong123 Mr Quang: 090 66 99 038         person icon thietbivanphong123 Mr Duy: 0938 62 69 60

person icon thietbivanphong123 Ms Huyền: 0888 039 123          person icon thietbivanphong123 Ms Ngọc: 090 247 0070

clock icon thietbivanphong123.com Thời gian:Từ 8h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6. T7 từ 8h - 12h00

Dịch vụ & Chú ý

Quý khách vui lòng liên hệ với nhân viên bán hàng theo số điện thoại Hotline sau :

0909 80 20 38 để biết thêm chi tiết về Phụ kiện sản phẩm.

chuyển hàng miễn phí tại thietbivanphong123.com Bạn sẽ được giao hàng miễn phí trong khu vực nội thành TPHCM khi mua sản phẩm này.

Xem thêm
Bạn cần hỗ trợ?

Chat với chúng tôi :

icon skype thietbivanphong123 thietbivanphong123.com

zalo icon thietbivanphong123 0909802038

viber icon thietbivanphong123.com 0909802038

Chi tiết sản phẩm

Giới Thiệu Sản Phẩm Switch Quản Lý JetStream L2 28 Cổng Gigabit SFP T2600G-28SQ

JetStream T2600G-28TS của TP-Link cung cấp hiệu suất cao, các tính năng L2 và L2+ mạnh mẽ như định tuyến tĩnh, QoS cấp doanh nghiệp, chiến lược bảo mật nâng cao và gói tính năng ISP. Với khe SFP 24 gigabit SFP slots, 4 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps và 4 khe cắm SFP+ 10G, T2600G-28SQ đảm bảo môi trường mạng với tốc độ cao và độ ổn định cao. Các tính năng IP-MAC-Port Binding (IMPB) và Access Control List (ACL) bảo vệ chống broadcast storm, ARP và tấn công Denial-of-Service (DoS), v.v. Quality of Service (QoS, L2 đến L4) tăng cường cung cấp khả năng quản lý lưu lượng để truyền dữ liệu của bạn mượt mà và nhanh hơn. Các chức năng OAM và DDM giúp tạo điều kiện quản lý mạng. Hơn nữa, các giao diện quản lý web dễ sử dụng, cùng với CLI, SNMP và Dual Image giúp thiết lập và cấu hình nhanh hơn, tiết kiệm thời gian hơn. Switch quản lý JetStream L2 T2600G-28SQ của TP-Link cung cấp một giải pháp an toàn, đáng tin cậy cho mạng doanh nghiệp, trường học và ISP.

Bảo Mật Mạng

T2600G-28SQ cung cấp IP-MAC-Port Binding, Port Security, Storm control và DHCP Snooping để bảo vệ chống broadcast storm, tấn công ARP, v.v. Thiết bị tích hợp một số phương thức chống tấn công DoS thông thường để chọn. Bạn có thể bảo vệ các cuộc tấn công này dễ dàng hơn bao giờ hết. Ngoài ra, tính năng Access Control Lists (ACL, L2 đến L4) hạn chế quyền truy cập vào tài nguyên mạng bằng cách từ chối các gói dựa trên địa chỉ MAC nguồn và đích, địa chỉ IP, cổng TCP/UDP và thậm chí cả ID VLAN. Ngoài ra, Switch hỗ trợ xác thực 802.1X, được sử dụng cùng với máy chủ RADIUS/Tacacs+ để yêu cầu một số thông tin xác thực trước khi cho phép truy cập vào mạng.

Tính Năng QoS Nâng Cao

Để tích hợp dịch vụ thoại, dữ liệu và video trên một lưu lượng dựa trên nhiều thiết bị khác nhau bao gồm địa chỉ IP hoặc MAC, số cổng TCP hoặc UDP, v.v., để đảm bảo rằng cuộc gọi thoại và video luôn rõ ràng, mượt mà và không bị gián đoạn. Kết hợp với VLAN thoại hỗ trợ chuyển đổi, các ứng dụng thoại sẽ hoạt động với hiệu suất mượt mà hơn nhiều.

Tính Năng L2 và L2+ phong phú

T2600G-28SQ hỗ trợ đầy đủ các tính năng L2, bao gồm VLAN 802.1Q, Port Mirroring, STP/RSTP/MSTP, Link Aggregation Control Protocol và Kiểm soát luồng 802.3x. Hơn nữa, Switch cung cấp các tính năng nâng cao để bảo trì mạng. Chẳng hạn như Loopback Detection, Cable Diagnostics và IGMP Snooping. IGMP snooping đảm bảo Switch chuyển tiếp thông minh luồng multicast đến người dùng thích hợp trong khi điều chỉnh và lọc IGMP hạn chế mỗi người dùng ở cấp độ cổng để ngăn chặn truy cập multicast trái phép. Hơn nữa, T2600G-28SQ hỗ trợ định tuyến tĩnh tính năng L2 +, đây là cách đơn giản để cung cấp phân đoạn mạng với định tuyến nội bộ thông qua Switch và giúp lưu lượng mạng sử dụng hiệu quả hơn.

Tính Năng ISP

T2600G-28SQ hỗ trợ hàng loạt các tính năng của ISP như 802.3ah OAM, DDM, sFlow, QinQ, L2PT PPPoE ID Insertion, IGMP authentication, v.v, Tính năng 802.3ah OAM và Device Link Detection Protocol (DLDP) cải thiện giám sát và khắc phục sự cố mạng Ethernet, giúp quản lý mạng thuận tiện. Chức năng DDM (Digital Diagnostic Monitoring) giúp xem trạng thái của các mô đun SFP cắm vào Switch và để định cấu hình cài đặt báo giờ, cài đặt cảnh báo, cài đặt ngưỡng nhiệt độ, cài đặt ngưỡng điện áp, cài đặt ngưỡng dòng phân cực, cài đặt ngưỡng công suất TX và cài đặt ngưỡng công suất RX.

Hỗ Trợ IPv6

T2600G-28SQ hỗ trợ các tính năng IPv6 khác nhau như Dual IPv4/IPv6 Stack, MLD Snooping, IPv6 ACL, DHCPv6 Snooping, IPv6 Interface, Path Maximum Transmission Unit (PMTU) Discovery và IPv6 Neighbor Discovery, đảm bảo mạng của bạn đã sẵn sàng cho Thế Hệ Mạng Tiếp Theo (NGN) mà không cần nâng cấp thiết bị mạng của bạn.

Tính Năng Quản Lý Cấp Doanh Nghiệp

T2600G-28SQ dễ dàng sử dụng và quản lý. Thiết bị hỗ trợ các tính năng quản lý tiêu chuẩn thân thiện với nhiều người dùng, chẳng hạn như giao diện web trực quan dựa trên Graphical User Interface (GUI) hoặc Giao diện industry-standard Command Line (CLI), có thể được bảo vệ lưu lượng thông qua mã hóa SSL hoặc SSH. Hỗ trợ SNMP (v1/v2c/v3) và RMON cho phép Switch được thăm dò thông tin trạng thái có giá trị và gửi traps về các sự kiện bất thường.

Thông số kỹ thuật

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3az,
IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x,IEEE802.3z, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
Giao diện Khe cắm SFP 24 Gigabit
4 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
4 khe cắm SFP+ 10G
1 cổng Console RJ45
1 cổng console Micro-usb
Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable
(maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
10GBASE-X:MMF, SMF
10GSFP+CU “SFP+ Direct Attach Cable” (TXC432-CU1M, TXC432-CU3M)
Số lượng quạt 2
Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
Kích thước ( R x D x C ) 17.32 * 8.7 * 1.73 in. (440 * 220 * 44 mm)
Lắp Rack Mountable
Tiêu thụ điện tối đa 29.67W (220V/50Hz)
Max Heat Dissipation 101.23 BTU/h
HIỆU SUẤT
Bandwidth/Backplane 128Gbps
Tốc độ chuyển gói 95.2Mpps
Bảng địa chỉ MAC 16k
Khung Jumbo 9216 Bytes
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Chất lượng dịch vụ Support 802.1p CoS/DSCP priority
Support 8 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow- based Rate Limiting
Voice VLAN
L2 and L2+ Features Static Routing
DHCP Relay
IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Up to 14 aggregation groups, containing 8 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loopback detection
802.3x Flow Control
L2PT
VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
802.1Q/ MAC/Protocol-based/Private VLAN
GARP/GVRP
Bảo mật IP-MAC-Port Binding
AAA
802.1x and Radius Authentication
DoS Defend
Dynamic ARP Inspection (DAI)
SSH v1/v2
SSL v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
IPv6 Dual IPv4/IPv6 stack
Multicast Listener Discovery (MLD) Snooping
IPv6 neighbor discovery (ND)
Path maximum transmission unit (MTU) discovery
Internet Control Message Protocol (ICMP) version 6
TCPv6/UDPv6
IPv6 ACL
DHCPv6 Snooping
IPv6 Interface
IPv6 Applications DHCPv6 Client
Ping6
Tracert6
Telnet(v6)
IPv6 SNMP
IPv6 SSH
IPv6 SSL
Http/Https
IPv6 TFTP
IPv6 ACL
IPv6 Interface
IPv6 Routing
DHCPv6 Relay
DHCPv6 Snooping
Quản lý Web-based GUI and CLI management
SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-Link private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
sFlow
PPPoE Circuit ID
DHCP Relay
DHCP Server
DHCP/BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option82
Dual Image
CPU Monitoring
Port Mirroring
Time Setting: SNTP
Integrated NDP/NTDP feature
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
Password Recovery
Kiểm soát truy cập L2~L4 package filtering based on source and destination MAC address,
IP address, TCP/UDP ports, 802.1p, DSCP, protocol and VLAN ID
Time Range Based
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm Switch
Dây điện
Hướng dẫn cài đặt
CD nguồn
Bộ giá đỡ
Chân cao su
System Requirements Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ hoặc Windows 7/8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặcLinux.
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ
(chưa có bình luận) Bình luận về Switch Quản Lý JetStream L2 28 Cổng Gigabit SFP T2600G-28SQ

Chia sẻ nhận xét của bạn về Sản phẩm

Vài nét tổng quan về thương hiệu TPLINK

Được thành lập vào năm 1996 và sau quá trình dài phát triển, TP-LINK đã khẳng định được vị thế của mình là nhà cung cấp sản phẩm SOHO và SMB trên toàn cầu các thiết bị TP-LINK đang đứng hàng đầu thế giới với nhiều chủng loại sản phẩm hiện diện trên 120 quốc gia và được sự tin cậy tín nhiệm của hàng triệu khách hàng.

Với các tiêu chí nghiêm ngặt về chất lượng cũng như đề cao hiệu quả sản xuất, ứng dụng các quy trình nghiên cứu và phát triển chuyên nghiệp, tập đoàn TP-LINK đã sở hữu các sản phẩm đạt giải về thiết bị mạng như: Network Adapters (Card mạng), Wireless (Các thiết bị không dây), Media converters (Bộ chuyển đổi quang điện), ADSL, Router (Bộ định tuyến), Print Servers (Máy in chủ), Powerline Adapters (Thiết bị kết nối mạng qua đường điện lưới), IP Cameras (Thiết bị quan sát từ xa)…

Danh mục sản phẩm

Bài viết liên quan